| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SURTD5000XLI |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 5000VA / 3500W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Ghi chú điện áp ngõ ra | Có thể cấu hình điện áp danh định ngõ ra tại các mức 220V, 230V hoặc 240V |
| Hiệu suất ở chế độ full tải | 92.0% |
| Méo điện áp ngõ ra | < 3% |
| Tần số ngõ ra | 50/60 Hz +/- 3 Hz, user có thể chỉnh +/- 0.1 |
| Điện áp ngõ ra khác | 220V, 240V |
| Hệ số đỉnh tải | 3:1 |
| Công nghệ | Online chuyển đổi kép |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 2 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng)
8 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng) |
| Bypass | Bypass nội (tự động hoặc thủ công) |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 50/60 Hz +/- 5 Hz (auto sensing) |
| Kết nối ngõ vào | Dây cứng 3 sợi |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính | 160V – 280V |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính có thể canh chỉnh | 100V – 280V (nửa tải) |
| Điện áp vào khác | 220V, 240V |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Số Ắc quy đi kèm | 2 |
| Thời gian nạp sạc thông thường | 2.5 giờ |
| Ắc quy thay thế | APCRBC140 |
| Số lượng RBC | 1 |
| Thời gian chạy mở rộng | 1 |
| Dung lượng Ắc quy (VAh) | 960 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 3 giờ 10 phút |
| 500 W | 1 giờ 18 phút |
| 700 W | 54 phút |
| 900 W | 41 phút |
| 1000 W | 36 phút |
| 1300 W | 27 phút |
| 1600 W | 20 phút |
| 2000W | 15 phút |
| 2500W | 11 phút |
| 3000W | 8 phút |
| 3400W | 7 phút |
| Full tải | 6 phút |
| Nửa tải | 18 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | Serial (RJ45), RJ45 10/100Base-T, khe cắm thông minh SmartSlot |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Có |
| Card SmartSlot đã được lắp đặt trước | AP9631 |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (mm) | 43.2 x 13 x 66 |
| Trọng lượng (kg) | 54.43 |
| Chiều cao rack | 3U |
Bộ Lưu Điện APC Smart-UPS RT 5000VA 230V SURTD5000XLI
1 ₫
Model (Tên sản phẩm): Bộ Lưu Điện (UPS) APC Smart RT 5000VA 230V
P/N: SURTD5000XLI
Output power capacity: 3.5kW/5.0kVA
Input voltage range for main operations: 160 – 280V
====================================================
Danh mục: Uncategorized
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Lưu Điện APC Smart-UPS RT 5000VA 230V SURTD5000XLI” Hủy