Pin camera solar Hikvision này có thể hoạt động lên đến 07 ngày trong những ngày mưa hoặc nhiều mây nếu được sạc đầy. Bảng quang điện 40W, pin lithium có thể sạc lại 20Ah.
Thông số kỹ thuật camera năng lượng mặt trời 4G Hikvision DS-2XS2T47G0-LDH/4G/C18S40
– Cảm biến ảnh: 1/1.8″ 4.0 Megapixel CMOS
– Độ nhạy sáng 0.0005 Lux Lux, H.265+
– Độ phân giải 2688 × 1520/ 12.5fps
– Ống kính 4/6mm @F1.0
– Hỗ trợ ánh sáng trắng thông minh; Tầm xa 30m
– 3D DNR, WDR 120dB, BLC, HLC
– Hỗ trợ thẻ nhớ 256GB; Bộ nhớ trong 64GB (có sẵn 50GB để ghi hình)
– Hỗ trợ đàm thoại 2 chiều
– Pin Ternary lithium, dung lượng 23.2 Ah, hoạt động 24 ngày ở chế độ chờ
– Hỗ trợ 4G
– Tiêu chuẩn IP67
– Nguồn 12 VDC
– Kích thước: 614.8 mm × 390.5 mm × 760 mm