Thông số kỹ thuật:
| Công suất | 20 W (50 V, 70 V, 100 V Line) |
|---|---|
| Trở kháng đầu vào | 100 V Line : 500 Ω (20 W), 1 kΩ (10 W), 2 kΩ (5 W) 70 V Line : 250 Ω (20 W), 500 Ω (10 W), 1 kΩ (5 W), 2 kΩ (2.5W) 50 V Line : 125 Ω (20 W), 250 Ω (10 W), 500 Ω (5 W), 1 kΩ (2.5 W), 2 kΩ (1.25 W) |
| Trở kháng mặc định | 500 Ω |
| Cường độ âm | 95 dB (1 m, 1 W) tại 1 kHz |
| Thành phần loa | 16 cm |
| Đáp tuyến tần số | 50 Hz – 20 kHz |
| Vật liệu | Vỏ: Nhựa ABS, trắng Giá đỡ: SPCC, trắng |
| Kích thước | 200 (R) × 255 (C) × 250 (S) mm |
| Khối lượng | 2.5 kg |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.